- หน้าแรก
- ข่าวภาพกิจกรรม
สลก. จัดกิจกรรมบริจาคโลหิต และสมทบทุนเงินบริจาคให้แก่สภากาชาดไทย
วันที่ 19 กุมภาพันธ์ 2563 สำนักงานเลขานุการกรม นำโดย นางศศิญา ปานตั้น เลขานุการกรม พร้อมข้าราชการและเจ้าหน้าที่สำนักงานเศรษฐกิจการเกษตร เข้าร่วมกิจกรรมบริจาคโลหิต และสมทบทุนเงินบริจาคให้แก่สภากาชาดไทย ณ ศูนย์บริการโลหิตแห่งชาติ สภากาชาดไทย กรุงเทพฯ ทั้งนี้ กิจกรรมดังกล่าว นอกจากจะเป็นการร่วมกันทำกิจกรรมเพื่อสังคมแล้ว ยังเป็นหนึ่งในนโยบายหลักด้าน Happiness ของ เลขาธิการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตร เพื่อให้บุคลากรมีการปฏิบัติงาน และกิจกรรมต่าง ๆ ร่วมกันในการเสริมสร้างความสัมพันธ์และความสุขในองค์กร
แหล่งข้อมูล
https://www.facebook.com/pg/OAEpublic/photos/?tab=album&album_id=2757893367633080