- หน้าแรก
- Key Message/Infographic
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/yellow-light-bulb-paper-cutout-brain-outline-face-made-with-chalk-blackboard-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
Key Message/Infographic
สศท.2 ร่วมประชุมพิจารณาแผนพัฒนา สศท.2 ระยะ 5 ปี (66-70)
วันที่ 17 กรกฎาคม 2566 นายประเสริฐศักดิ์ แสงสัทธา ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (สศท.2 พิษณุโลก) มอบหมายให้ เจ้าหน้าที่สำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 ร่วมประชุมพิจารณาแผนพัฒนาสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 ระยะ 5 ปี (พ.ศ. 2566 - 2570) ณ ห้องประชุมสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก