- หน้าแรก
- Key Message/Infographic
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/yellow-light-bulb-paper-cutout-brain-outline-face-made-with-chalk-blackboard-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
Key Message/Infographic
ผอ.สศท.2 ร่วมประชุมตรวจติดตามผลการตรวจราชการฯ รอบที่ 2 จังหวัดตาก
วันที่ 4 สิงหาคม 2566 นายประเสริฐศักดิ์ แสงสัทธา ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (สศท.2 พิษณุโลก) ร่วมประชุมตรวจติดตามผลการดำเนินงานตามแผนการตรวจราชการฯ รอบที่ 2 ประจำปีงบประมาณ 2566 ณ ห้องประชุมสำนักงานเขตเศรษฐกิจพิเศษแม่สอด จ.ตาก โดยมีผู้ตรวจราชการกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ (นายขจร เราประเสริฐ) เป็นประธานการประชุม
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประสัมพันธ์ สศท.2
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประสัมพันธ์ สศท.2