- หน้าแรก
- Key Message/Infographic
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/yellow-light-bulb-paper-cutout-brain-outline-face-made-with-chalk-blackboard-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
Key Message/Infographic
ผอ.สศท.2 ร่วมประชุมตรวจราชการฯ ผตร.กษ. ปีงบประมาณ 66 (รอบที่ 2) จ.น่าน
วันที่ 10 สิงหาคม 2566 นายประเสริฐศักดิ์ แสงสัทธา ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (สศท.2 พิษณุโลก) เข้าร่วมประชุมตรวจติดตามความก้าวหน้าผลการดำเนินงานตามแผนการตรวจราชการและการขับเคลื่อนแบบบูรณาการในพื้นที่ของผู้ตรวจราชการกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2566 (รอบที่ 2) จังหวัดน่าน ณ ห้องประชุมเจ้าฟ้าอัตถวรปัญโญ ชั้น 2 ศาลากลางจังหวัดน่าน โดยมี พันจ่าเอก ประเสริฐ มาลัย ผู้ตรวจราชการกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ เป็นประธานการประชุม
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประสัมพันธ์ สศท.2
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประสัมพันธ์ สศท.2