- หน้าแรก
- Key Message/Infographic
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/yellow-light-bulb-paper-cutout-brain-outline-face-made-with-chalk-blackboard-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
Key Message/Infographic
สศท.2 ร่วมประชุมซักซ้อมการนำเสนอในงานสัมมนาผลงานทางวิชาการ
วันที่ 25 สิงหาคม 2566 นายประเสริฐศักดิ์ แสงสัทธา ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (สศท.2 พิษณุโลก) มอบหมายให้ นายวาริท ชูสกุล นักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญการพิเศษ เข้าประชุมซักซ้อมการนำเสนอในงานสัมมนาผลงานทางวิชาการเรื่อง "การนำเสนอผลการติดตามปละประเมินผลโครงการของกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ โครงการพัฒนาตามพระราชดำริ และโครงการที่มีการประยุกต์ใช้หลักปรัชญาเศรษฐกิจพอเพียง ปีงบประมาณ พ.ศ. 2566 ผ่านระบบออน์ไลน์ Zoom โดยมี นางพนิดา โตพ่วง รักษาการผู้เชี่ยวชาญด้านการประเมินผลการพัฒนาการเกษตร เป็นประธานการประชุมฯ
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประสัมพันธ์ สศท.2
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประสัมพันธ์ สศท.2