- หน้าแรก
- Key Message/Infographic
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/yellow-light-bulb-paper-cutout-brain-outline-face-made-with-chalk-blackboard-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
Key Message/Infographic
รองเลขาธิการ สศก. ลงพื้นที่ติดตามสถานการณ์มะม่วงน้ำดอกไม้ในพื้นที่ อ.เนินมะปราง จ.พิษณุโลก
วันอังคารที่ 5 กันยายน 2566 เวลา 13.00 น. นางธัญธิตา บุญญมณีกุล รองเลขาธิการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตร พร้อมด้วย นายประเสริฐศักดิ์ แสงสัทธา ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 และผู้บริหาร/เจ้าหน้าที่ สศท.1, 2, 7 และ 12 ลงพื้นที่ติดตามสถานการณ์มะม่วงน้ำดอกไม้ของเกษตรกรกลุ่มวิสาหกิจชุมชนบ้านวังน้ำบ่อ ต.ไทรย้อย อ.เนินมะปราง จ.พิษณุโลก เพื่อรับฟังปัญหาและผลกระทบจากภัยแล้ง และการผลิตมะม่วงน้ำดอกไม้นอกฤดู
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก