- หน้าแรก
- Key Message/Infographic
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/yellow-light-bulb-paper-cutout-brain-outline-face-made-with-chalk-blackboard-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
Key Message/Infographic
ผอ.สศท.2 เข้าร่วมกิจกรรมปล่อยพันธุ์สัตว์ "พื้นที่ลุ่มต่ำ บางระกำโมเดล"
วันที่ 13 กันยายน 2566 นายประเสริฐศักดิ์ แสงสัทธา ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (สศท.2 พิษณุโลก) เข้าร่วมกิจกรรมปล่อยพันธุ์สัตว์ "พื้นที่ลุ่มต่ำ บางระกำโมเดล" ประจำปี พ.ศ.2566 ณ บริเวณประตูระบายน้ำคลองแยงมุม หมู่ที่ 10 บ้านวังขี้เหล็ก ตำบลท่าช้าง อำเภอพรหมพิราม จังหวัดพิษณุโลก
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประสัมพันธ์ สศท.2
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประสัมพันธ์ สศท.2