- หน้าแรก
- Key Message/Infographic
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/yellow-light-bulb-paper-cutout-brain-outline-face-made-with-chalk-blackboard-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
Key Message/Infographic
สศท.2 ร่วมประชุม คกก. SCP น่าน ครั้งที่ 6/2566
วันที่ 19 ตุลาคม 2566 นางธัญญ์พิชชา เถระรัชชานนท์ ผู้อำนวยการส่วนสารสนเทศการเกษตร รักษาราชการแทนผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 มอบหมายให้ นางสาวปานรดา ถาเรือน นักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญการ เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการขับเคลื่อนงานด้านการเกษตรจังหวัดน่าน (SCP) ครั้งที่ 6/2566 ผ่านระบบออนไลน์ ZOOM
ในการนี้ สศท.2 ได้นำเสนอรายงานภาวะเศรษฐกิจการเกษตรจังหวัดน่าน ไตรมาส 3 ปี 2566 และแนวโน้มปี 2566 ให้ที่ประชุมรับทราบ เพื่อให้หน่วยงานได้นำไปใช้ประโยชน์ในส่วนที่เกี่ยวข้องต่อไป โดยมี นายมานพ ทาจาก เกษตรและสหกรณ์จังหวัดน่าน เป็นประธานการประชุมดังกล่าว
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 (พิษณุโลก)
ในการนี้ สศท.2 ได้นำเสนอรายงานภาวะเศรษฐกิจการเกษตรจังหวัดน่าน ไตรมาส 3 ปี 2566 และแนวโน้มปี 2566 ให้ที่ประชุมรับทราบ เพื่อให้หน่วยงานได้นำไปใช้ประโยชน์ในส่วนที่เกี่ยวข้องต่อไป โดยมี นายมานพ ทาจาก เกษตรและสหกรณ์จังหวัดน่าน เป็นประธานการประชุมดังกล่าว
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 (พิษณุโลก)