- หน้าแรก
- Key Message/Infographic
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/yellow-light-bulb-paper-cutout-brain-outline-face-made-with-chalk-blackboard-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
Key Message/Infographic
สศท.2 ร่วมกิจกรรมกาแฟยามเช้า จังหวัดพิษณุโลก (23/11/66)
วันที่ 23 พฤศจิกายน 2566 นางธัญญ์พิชชา เถระรัชชานนท์ รักษาราชการแทนผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (รกท.ผอ.สศท.2) พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่ สศท.2 ร่วมกิจกรรมกาแฟยามเช้า จังหวัดพิษณุโลก ณ สำนักงานชลประทานที่ 3 โดยมีรองผู้ว่าราชการจังหวัดพิษณุโลก (นายพชรเสฎฐ์ บุญศิริสาริศา และนายทรงพล วิชัยขัทคะ) หัวหน้าส่วนราชการ ผู้แทนหน่วยงานภาครัฐ นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัด และองค์กรอิสระ เพื่อเป็นการเชื่อมสัมพันธไมตรีที่ดีระหว่างหน่วยงานนำไปสู่การบูรณาการงานให้มีประสิทธิภาพมากยิ่งขึ้น
ในการนี้ สศท.2 ได้สนับสนุนทีมนางรำมังคละ ซึ่งเป็นการแสดงพื้นบ้านและสืบสานวัฒนธรรมของเมืองสองแควต่อไป
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 (พิษณุโลก)
ในการนี้ สศท.2 ได้สนับสนุนทีมนางรำมังคละ ซึ่งเป็นการแสดงพื้นบ้านและสืบสานวัฒนธรรมของเมืองสองแควต่อไป
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 (พิษณุโลก)