- หน้าแรก
- Key Message/Infographic
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/yellow-light-bulb-paper-cutout-brain-outline-face-made-with-chalk-blackboard-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
Key Message/Infographic
สศท.2 เข้าร่วมโครงการฝึกอบรมให้ความรู้การปรับเงื่อนไขวิธีการเบิกจ่ายเงินเดือนและค่าจ้างประจำ 2 รอบ
วันศุกร์ที่ 24 พฤศจิกายน 2566 นางธัญญ์พิชชา เถระรัชชานนท์ รักษาราชการแทนผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (รกท.ผอ.สศท.2) พร้อมด้วย นางสาวพรสุดา นุชบ้านป่า เจ้าพนักงานสถิติชำนาญงาน เข้าร่วมโครงการฝึกอบรมให้ความรู้การปรับเงื่อนไขวิธีการเบิกจ่ายเงินเดือนและค่าจ้างประจำ 2 รอบ แก่ส่วนราชการในจังหวัดพิษณุโลก ณ ห้องประชุมพระพุทธชินราช (ห้อง 771) ชั้น 7 ศาลากลางจังหวัดพิษณุโลก โดยมี นายพชรเสฏฐ์ บุญศิริสาริศา รองผู้ว่าราชการจังหวัดพิษณุโลก เป็นประธานเปิดโครงการฝึกอบรม พร้อมด้วยส่วนราชการในจังหวัดพิษณุโลกเข้าร่วมโดยพร้อมเพรียงกัน
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 (พิษณุโลก)
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 (พิษณุโลก)