- หน้าแรก
- Key Message/Infographic
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/yellow-light-bulb-paper-cutout-brain-outline-face-made-with-chalk-blackboard-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
Key Message/Infographic
สศท.2 ร่วมกิจกรรมเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระเจ้าลูกยาเธอ เจ้าฟ้าพัชรกิติยาภาฯ
วันที่ 7 ธันวาคม 2566 นางธัญญ์พิชชา เถระรัชชานนท์ รักษาราชการแทนผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (รกท.ผอ.สศท.2) มอบหมายให้เจ้าหน้าที่ส่วนสารสนเทศการเกษตร ร่วมกิจกรรมเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระเจ้าลูกยาเธอ เจ้าฟ้าพัชรกิติยาภา นเรนทิราเทพยวดี กรมหลวงราชสาริณีสิริพัชร มหาวัชรราชธิดา เนื่องในโอกาสวันคล้ายวันประสูติ 7 ธันวาคม 2566 โดยร่วมพิธีเจริญพระพุทธมนต์และพิธีตักบาตรพระสงฆ์ (ข้าวสารอาหารแห้ง) พระสงฆ์จำนวน 46 รูป ณ ศาลากลางจังหวัดพิษณุโลก โดยมีนายภูสิต สมจิตต์ ผู้ว่าราชการจังหวัดพิษณุโลก เป็นประธาน
ภาพ/ข่าว : คณะประชาสัมพันธ์ สศท.2 (พิษณุโลก)
ภาพ/ข่าว : คณะประชาสัมพันธ์ สศท.2 (พิษณุโลก)