- หน้าแรก
- Key Message/Infographic
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/yellow-light-bulb-paper-cutout-brain-outline-face-made-with-chalk-blackboard-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
Key Message/Infographic
สศท.2 จัดกิจกรรมทำบุญ เนื่องในเทศกาลปีใหม่ 2567
วันที่ 3 มกราคม พ.ศ. 2567 นางธัญญ์พิชชา เถระรัชชานนท์ รักษาราชการแทนผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (รกท.ผอ.สศท.2) พร้อมด้วยคณะเจ้าหน้าที่ สศท.2 จัดกิจกรรมทำบุญ เนื่องในเทศกาลปีใหม่ 2567 เพื่อความเป็นสิริมงคลต่อตนเองและครอบครัว พร้อมรับสิ่งดีๆ ที่จะเกิดขึ้นในวันเริ่มต้นปี รวมทั้งเป็นการสร้างความรักความผูกพันของบุคลากรในหน่วยงาน ให้เกิดความผาสุก และสามารถขับเคลื่อนงานให้บรรลุเป้าหมายขององค์กรได้อย่างมีประสิทธิภาพ
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 (พิษณุโลก)
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 (พิษณุโลก)