- หน้าแรก
- Key Message/Infographic
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/yellow-light-bulb-paper-cutout-brain-outline-face-made-with-chalk-blackboard-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
Key Message/Infographic
สศท.2 ร่วมกิจกรรมกาแฟยามเช้า จ.พิษณุโลก (29/3/67)
วันที่ 29 มีนาคม 2567 นางธัญญ์พิชชา เถระรัชชานนท์ ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (ผอ.สศท.2 พิษณุโลก) มอบหมายให้นางสุธาทิพย์ ศรีสรรพกิจ และนางสาวปานรดา ถาเรือน นักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญการ ร่วมกิจกรรม "กาแฟยามเช้า" มีวัตถุประสงค์ เพื่อส่งเสริมระบบการทำงานแบบบูรณาการ ได้พบปะหารือข้อราชการต่าง ๆ และเป็นการสานความสัมพันธ์ระหว่างหน่วยงาน โดยมีนายทรงพล วิชัยขัทคะ รองผู้ว่าราชการจังหวัดพิษณุโลก เป็นประธาน พร้อมทั้งหัวหน้าส่วนราชการ/ผู้แทนจากหน่วยงานภาครัฐ เอกชน และผู้นำท้องถิ่น เข้าร่วมกิจกรรมดังกล่าว ณ หอประชุมโรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา ภาคเหนือ ตำบลหัวรอ อำเภอเมืองพิษณุโลก จังหวัดพิษณุโลก
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก