- หน้าแรก
- Key Message/Infographic
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/yellow-light-bulb-paper-cutout-brain-outline-face-made-with-chalk-blackboard-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
Key Message/Infographic
ผอ.สศท.2 เข้าพบผู้บริหารระดับสูงของจังหวัดตาก
วันศุกร์ที่ 29 มีนาคม 2567 นางธัญญ์พิชชา เถระรัชชานนท์ ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (ผอ.สศท.2 พิษณุโลก) เข้าพบผู้บริหารระดับสูงของจังหวัดตาก นายสมชัย กิจเจริญรุ่งโรจน์ ผู้ว่าราชการจังหวัดตาก เพื่อรายงานตัว แนะนำองค์กร และขอพร เนื่องจากเข้ารับตำแหน่งใหม่ ณ ศาลากลางจังหวัดตาก โดยมี นายจิรัฐถิติกาล โพธิผล เกษตรและสหกรณ์จังหวัดตาก ร่วมเข้าพบผู้บริหารฯ ในครั้งนี้ด้วย
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2