- หน้าแรก
- Key Message/Infographic
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/yellow-light-bulb-paper-cutout-brain-outline-face-made-with-chalk-blackboard-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
Key Message/Infographic
สศท.2 เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการสารสนเทศ ครั้งที่ 4/2567
วันที่ 1 เมษายน 2567 นางธัญญ์พิชชา เถระรัชชานนท์ ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (ผอ.สศท.2 พิษณุโลก) มอบหมายให้นายเฉลิมสิน อินทชัยศรี นักวิชาการสถิติชำนาญการ เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการสารสนเทศ ครั้งที่ 4/2567 ผ่านแอปพลิเคชั่น Zoom Cloud Meeting โดยมี นายกฤช เอี่ยมฐานนท์ ผู้อำนวยการศูนย์สารสนเทศการเกษตร เป็นประธานในการประชุม
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 (พิษณุโลก)
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 (พิษณุโลก)