- หน้าแรก
- Key Message/Infographic
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/yellow-light-bulb-paper-cutout-brain-outline-face-made-with-chalk-blackboard-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
Key Message/Infographic
สศท.2 เข้าร่วม Unit School ของศูนย์ประเมินผล ครั้งที่ 6 ประจำปีงบประมาณ 2567
วันที่ 29 เมษายน 2567 นางธัญญ์พิชชา เถระรัชชานนท์ ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (ผอ.สศท.2 พิษณุโลก) มอบหมายให้นายวาริท ชูสกุล นักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญการพิเศษ และนางสาวศิริเพ็ญ วงศ์วาส เจ้าพนักงานสถิติปฏิบัติงาน เข้าร่วมการพัฒนาบุคลากรแบบ Unit School ของศูนย์ประเมินผล ครั้งที่ 6 ประจำปีงบประมาณ 2567 เรื่อง "แนวคิดการจัดทำดัชนีรวม (Composite lndex) สำหรับการประเมินผลในระดับแผน/ยุทธศาสตร์การพัฒนา" ผ่านระบบ Zoom Cloud Meeting โดยมี ดร.ชัฐพล สายะพันธ์ ผู้อำนวยการศูนย์ประเมินผล เป็นประธานในพิธี
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก