- หน้าแรก
- Key Message/Infographic
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/yellow-light-bulb-paper-cutout-brain-outline-face-made-with-chalk-blackboard-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
Key Message/Infographic
สศท.2 เข้าร่วมประชุมคณะทำงานธรรมาภิบาลข้อมูล ของ สศก. ครั้งที่ 2/2567
วันพุธที่ 29 พฤษภาคม 2567 นางธัญญ์พิชชา เถระรัชชานนท์ ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 มอบหมายให้ นายบรรพต นุชเลี้ยง นักวิชาการคอมพิวเตอร์ เข้าร่วมประชุมคณะทำงานธรรมาภิบาลข้อมูล ของ สศก. ครั้งที่ 2/2567 ผ่านระบบออนไลน์ Zoom โดยมี นายสุชาติ ผุแปง ผู้อำนวยการศูนย์ข้อมูลเกษตรแห่งชาติ เป็นประธานการประชุม
ภาพ /ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก
ภาพ /ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก