- หน้าแรก
- Key Message/Infographic
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/yellow-light-bulb-paper-cutout-brain-outline-face-made-with-chalk-blackboard-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
Key Message/Infographic
สศท.2 ร่วมประชุมผู้บริหาร สศก. และประชุม คทง. ลดใช้พลังงาน สศก. ครั้งที่ 5/2567
วันที่ 30 พฤษภาคม 2567 นางธัญญ์พิชชา เถระรัชชานนท์ ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (ผอ.สศท.2 พิษณุโลก) พร้อมด้วย นางสาวมยุฉัตร์ นิยม หัวหน้าฝ่ายบริหารทั่วไป เข้าร่วมประชุมผู้บริหารสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตร ครั้งที่ 5/2567 และคณะทำงานลดใช้พลังงาน สศก. ครั้งที่ 5/2567 ผ่านระบบการประชุมทางไกล (จากห้องประชุม 2 ชั้น 3 อาคารนวัตกรรม) โดยมีนายฉันทานนท์ วรรณเขจร เลขาธิการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตร เป็นประธานการประชุม
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก