- หน้าแรก
- Key Message/Infographic
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/yellow-light-bulb-paper-cutout-brain-outline-face-made-with-chalk-blackboard-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
Key Message/Infographic
ผอ.สศท.2 ร่วมประชุมหารือแนวทางขอรับงบพัฒนากลุ่มจังหวัดภาคเหนือตอนล่าง 1 ปีงบ 69
วันที่ 5 มิถุนายน 2567 เวลา 15.00 น. นางธัญญ์พิชชา เถระรัชชานนท์ ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (ผอ.สศท.2 พิษณุโลก) พร้อมด้วยนางสุธาทิพย์ ศรีสรรพกิจ นักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญการพิเศษ ร่วมประชุมหารือและเสนอแนะแนวทางการจัดทำข้อเสนอโครงการ เพื่อเสนอขอรับงบพัฒนากลุ่มจังหวัดภาคเหนือตอนล่าง 1 ปีงบประมาณ พ.ศ. 2569 ผ่านระบบออนไลน์ Application Zoom โดยมี นายวรเชษฐ์ ชาวเหนือ เกษตรและสหกรณ์จังหวัดอุตรดิตถ์ เป็นประธานการประชุม มีเกษตรและสหกรณ์จังหวัด และผู้แทน ในพื้นที่กลุ่มจังหวัดภาคเหนือตอนล่าง 1 (พิษณุโลก สุโขทัย ตาก อุตรดิตถ์ และเพชรบูรณ์) ร่วมประชุมดังกล่าว
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก