- หน้าแรก
- Key Message/Infographic
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/yellow-light-bulb-paper-cutout-brain-outline-face-made-with-chalk-blackboard-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
Key Message/Infographic
ผอ.สศท.2 ร่วมประชุม คทง. จัดทำแผนพัฒนาการเกษตรและสหกรณ์ จ.ตาก
วันที่ 5 กรกฎาคม 2567 นางธัญญ์พิชชา เถระรัชชานนท์ ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (ผอ.สศท.2 พิษณุโลก) พร้อมด้วยนางสุธาทิพย์ ศรีสรรพกิจ ผู้อำนวยการส่วนแผนพัฒนาเขตเศรษฐกิจการเกษตร และนางสุวิชา กิจวรรณ เจ้าพนักงานสถิติปฏิบัติงาน เข้าร่วมประชุมคณะทำงานจัดทำแผนพัฒนาการเกษตรและสหกรณ์จังหวัดตาก ผ่านระบบ Zoom Meeting เพื่อจัดทำแผนพัฒนาการเกษตรและสหกรณ์ของจังหวัดตาก (พ.ศ. 2566 - 2567) ฉบับทบทวน ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2569
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก