- หน้าแรก
- Key Message/Infographic
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/yellow-light-bulb-paper-cutout-brain-outline-face-made-with-chalk-blackboard-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
Key Message/Infographic
สศท.2 ร่วมกิจกรรมตลาดนัดขยะรีไซเคิล ครั้งที่ 3
วันที่ 11 กรกฎาคม 2567 นางธัญญ์พิชชา เถระรัชชานนท์ ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (ผอ.สศท.2 พิษณุโลก) มอบหมายให้ นางสาวมยุฉัตร์ นิยม นักจัดการงานทั่วไปชำนาญการ และขณะทำงานดำเนินงานลดขยะมูลฝอย สศท.2 เข้าร่วมกิจกรรมตลาดนัดขยะรีไซเคิล ครั้งที่ 3 ประจำเดือนกรกฎาคม 2567 เพื่อสร้างความรู้ ความตระหนักในการจัดการขยะ และเพื่อผลักดันให้เกิดความร่วมมือ สร้างการมีส่วนร่วมจากทุกส่วนราชการ ในการจัดการขยะอย่างยั่งยืน ณ โดมจอดรถฝั่งทิศใต้ (ฝั่งกาชาด) ศาลากลางจังหวัดพิษณุโลก โดยมี นายภูสิต สมจิตต์ ผู้ว่าราชการจังหวัดพิษณุโลก เป็นประธานเปิดกิจกรรมดังกล่าว
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 (พิษณุโลก)
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 (พิษณุโลก)