- หน้าแรก
- Key Message/Infographic
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/yellow-light-bulb-paper-cutout-brain-outline-face-made-with-chalk-blackboard-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
Key Message/Infographic
ผอ.สศท.2 เข้าร่วมประชุม คก. ความเสี่ยงฯ ของ สศก. ครั้งที่ 1/2564
วันศุกร์ที่ 3 ธันวาคม 2564 เวลา 09.00 น. นายประเสริฐศักดิ์ แสงสัทธา ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (สศท.2 พิษณุโลก) พร้อมด้วย นายธีรชัย จันทรอินทร์ ผู้อำนวยการส่วนแผนพัฒนาเขตเศรษฐกิจการเกษตร และนายชาติ เนาวพนานนท์ นักวิชาการสถิติปฏิบัติการ เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการบริหารความเสี่ยงและการควบคุมภายในของ สศก. ครั้งที่ 1/2564 ผ่านระบบออนไลน์ Zoom Meeting
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก