- หน้าแรก
- Key Message/Infographic
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/yellow-light-bulb-paper-cutout-brain-outline-face-made-with-chalk-blackboard-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
Key Message/Infographic
สศท.2 เข้าร่วมการประชุมคณะกรรมการพิจารณาโครงการวิจัยและประเมินผล
ระหว่างวันที่ 15-17 กรกฎาคม 2567 นางธัญญ์พิชชา เถระรัชชานนท์ ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (ผอ.สศท.2 พิษณุโลก) มอบหมายให้นายวาริท ชูสกุล นักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญการพิเศษ และนายลัทธพล กัลยาณมิตร เศรษฐกรปฏิบัติการ เข้าร่วมการประชุมคณะกรรมการพิจารณาโครงการวิจัยและประเมินผล เรื่อง "การศึกษาการปล่อยก๊าซเรือนกระจกในการผลิตทุเรียนผลสดพันธุ์หมอนทองในพื้นที่ภาคเหนือ" ผ่านระบบ Zoom Cloud Meeting โดยมี รธก. กาญจนา ขวัญเมือง เป็นประธานในการประชุม
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก