- หน้าแรก
- Key Message/Infographic
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/yellow-light-bulb-paper-cutout-brain-outline-face-made-with-chalk-blackboard-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
Key Message/Infographic
สศท.2 จัดกิจกรรมอาสาพัฒนา ตามข้อเสนอแนะของบุคลากร
สศท.2 จัดกิจกรรมอาสาพัฒนา ตามข้อเสนอแนะของบุคลากรเพื่อสร้างความรัก ความผูกพันในองค์กร ภายใต้โครงการองค์กรคุณธรรม สศท.2
วันที่ 9 กุมภาพันธ์ 2565 เวลา 09.00 น. นายประเสริฐศักดิ์ แสงสัทธา ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (สศท.2 พิษณุโลก) นำทีมเจ้าหน้าที่ สศท.2 จัดกิจกรรมอาสาพัฒนา บริเวณโดยรอบและด้านหน้า สศท.2 โดยกิจกรรมดังกล่าวเป็นหนึ่งในกิจกรรมเสริมสร้างความสามัคคีในหมู่คณะ และเป็นไปตามนโยบายผู้ว่าราชการจังหวัดพิษณุโลก กำหนดให้หน่วยงานภายนอกศาลากลางจังหวัดพิษณุโลก กำหนดแผนและสถานที่จัดกิจกรรมจิตอาสาพัฒนาของหน่วยงานเอง
ในการจัดกิจกรรมครั้งนี้ มีข้าราชการ ลูกจ้างประจำ พนักงานราชการ สังกัด สศท.2 และนักศึกษาฝึกงาน เข้าร่วมโดยพร้อมเพรียงกัน
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก
วันที่ 9 กุมภาพันธ์ 2565 เวลา 09.00 น. นายประเสริฐศักดิ์ แสงสัทธา ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (สศท.2 พิษณุโลก) นำทีมเจ้าหน้าที่ สศท.2 จัดกิจกรรมอาสาพัฒนา บริเวณโดยรอบและด้านหน้า สศท.2 โดยกิจกรรมดังกล่าวเป็นหนึ่งในกิจกรรมเสริมสร้างความสามัคคีในหมู่คณะ และเป็นไปตามนโยบายผู้ว่าราชการจังหวัดพิษณุโลก กำหนดให้หน่วยงานภายนอกศาลากลางจังหวัดพิษณุโลก กำหนดแผนและสถานที่จัดกิจกรรมจิตอาสาพัฒนาของหน่วยงานเอง
ในการจัดกิจกรรมครั้งนี้ มีข้าราชการ ลูกจ้างประจำ พนักงานราชการ สังกัด สศท.2 และนักศึกษาฝึกงาน เข้าร่วมโดยพร้อมเพรียงกัน
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก