- หน้าแรก
- Key Message/Infographic
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/yellow-light-bulb-paper-cutout-brain-outline-face-made-with-chalk-blackboard-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
Key Message/Infographic
ผอ.สศท.2 เข้าร่วมประชุม การวางผังนโยบายระดับภาค ภาคเหนือ ครั้งที่ 3/2565
วันที่ 23 พฤษภาคม 2565 นายประเสริฐศักดิ์ แสงสัทธา ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 พร้อมด้วย นางสุธาทิพย์ ศรีสรรพกิจ นักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญการพิเศษ เข้าร่วมประชุม "การวางผังนโยบายระดับภาค ภาคเหนือ ครั้งที่ 3/2565 และการประชุมกลุ่มย่อยระดับกลุ่มจังหวัด กลุ่มภาคเหนือตอนล่าง1 (ตาก พิษณุโลก เพชรบูรณ์ สุโขทัย อุตรดิตถ์)" ผ่านระบบ on site และออนไลน์ โดยมี นายณัฏฐพงศ์ สุขวิสิฏฐ์ ปลัดจังหวัดสุโขทัย เป็นประธานการประชุม
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2