- หน้าแรก
- Key Message/Infographic
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/yellow-light-bulb-paper-cutout-brain-outline-face-made-with-chalk-blackboard-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
Key Message/Infographic
สศท.2 เข้าร่วมอบรม การใช้สถิติในการติดตามประเมินผลโครงการ
วันที่ 23-25 พฤษภาคม 2565 นายประเสริฐศักดิ์ แสงสัทธา ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 มอบหมายให้ นางสาวสปัณธ์หยก วีรบุญย์กฤช เศรษฐกรชำนาญการ นายวาริท ชูสกุล เศรษฐกรชำนาญการ และนางสาวปานรดา ถาเรือน นักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญการ เข้าร่วมอบรม "การใช้สถิติในการติดตามประเมินผลโครงการ" ผ่านระบบออนไลน์ Zoom Cloud Meeting โดยมี ดร.ทัศนีย์ เมืองแก้ว รองเลขาธิการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตร เป็นประธานการประชุม
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2