- หน้าแรก
- Key Message/Infographic
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/yellow-light-bulb-paper-cutout-brain-outline-face-made-with-chalk-blackboard-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
Key Message/Infographic
สศท.2 เข้าร่วมประชุม คกก. SCP น่าน ครั้งที่ 6/2565
วันที่ 22 กรกฎาคม 2565 นายประเสริฐศักดิ์ แสงสัทธา ผู้อำนวยการเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 มอบหมายให้ นางสาวสปัณธ์หยก วีรบุญย์กฤช เศรษฐกรชำนาญการ และนางสาวปานรดา ถาเรือน นักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญการ เข้าร่วมการประชุม “คณะกรรมการขับเคลื่อนงานด้านเกษตรจังหวัดน่าน (SCP) ครั้งที่ 6/2565” ผ่านระบบประชุมทางไกล Application Zoom โดยมีนายศักดิ์สิทธิ์ ศรีวิชัย เกษตรจังหวัดน่าน เป็นประธาน
สศท.2 ได้นำเสนอรายงานภาวะเศรษฐกิจการเกษตร ไตรมาส 2 ปี 2565 และแนวโน้มปี 2565 ให้ที่ประชุมรับทราบ เพื่อนำไปใช้ประโยชน์ต่อไป
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2
สศท.2 ได้นำเสนอรายงานภาวะเศรษฐกิจการเกษตร ไตรมาส 2 ปี 2565 และแนวโน้มปี 2565 ให้ที่ประชุมรับทราบ เพื่อนำไปใช้ประโยชน์ต่อไป
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2