- หน้าแรก
- Key Message/Infographic
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/yellow-light-bulb-paper-cutout-brain-outline-face-made-with-chalk-blackboard-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
Key Message/Infographic
สศท.2 เข้าร่วมประชุมจัดทำแผนเกษตรฯ จ.น่าน 66-70
วันอังคารที่ 2 สิงหาคม 2565 นายประเสริฐศักดิ์ แสงสัทธา ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 มอบหมายให้นางสาวปานรดา ถาเรือน นักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญการ เข้าร่วมการประชุมการจัดทำแผนพัฒนาการเกษตรและสหกรณ์จังหวัดน่าน (พ.ศ. 2566 - 2570) ฉบับทบทวน ปี 2566 โดยในที่ประชุมได้ให้ข้อคิดเห็น ข้อเสนอแนะ ตลอดจนแนวทางในการทบทวนแผนพัฒนาการเกษตรและสหกรณ์ ของจังหวัดน่าน ให้สอดคล้องกับสถานการณ์ด้านการเกษตรที่เปลี่ยนแปลงไปในปัจจุบัน ภายใต้ยุทธศาสตร์ชาติ 20 ปี แผนพัฒนาเศรษฐกิจและสังคมแห่งชาติ ฉบับที่ 13 แผนพัฒนากระทรวงเกษตรและสหกรณ์ ระยะ 5 ปี และแผนพัฒนาจังหวัดน่าน ณ ห้องประชุมสำนักงานเกษตรและสหกรณ์จังหวัดน่าน ชั้น 4 ศาลากลางจังหวัดน่าน โดยมีนายมานพ ทาจาก เกษตรและสหกรณ์จังหวัดน่าน เป็นประธานการประชุมดังกล่าว
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2