- หน้าแรก
- Key Message/Infographic
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/yellow-light-bulb-paper-cutout-brain-outline-face-made-with-chalk-blackboard-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
Key Message/Infographic
สศท.2 ร่วมประชุม คกก. SCP พิษณุโลก ครั้งที่ 5/2565
วันที่ 15 กันยายน 2565 เวลา 13.30 น. นายประเสริฐศักดิ์ แสงสัทธา ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (สศท.2 พิษณุโลก) มอบหมายให้ นายเฉลิมสิน อินทชัยศรี นักวิชาการสถิติชำนาญการ เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการขับเคลื่อนงานด้านการเกษตรระดับจังหวัด ของจังหวัดพิษณุโลก ครั้งที่ 5/2565 ณ ห้องประชุมศูนย์ส่งเสริมอุตสาหกรรมภาคที่ 2 ตำบลบ้านกร่าง อำเภอเมือง จังหวัดพิษณุโลก โดยมี นางจิรนันท์ วาสุเทพรังสรรค์ เป็นประธานการประชุม
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2