- หน้าแรก
- Key Message/Infographic
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/yellow-light-bulb-paper-cutout-brain-outline-face-made-with-chalk-blackboard-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
Key Message/Infographic
สศท.2 ร่วมประชุม คทง. จัดทำยุทธศาสตร์อะโวคาโด ตาก 66-70
วันที่ 22 ธันวาคม 2565 นายประเสริฐศักดิ์ แสงสัทธา ผู้อำนวยการเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (สศท.2 พิษณุโลก) มอบหมายให้ นายธีรชัย จันทรอินทร์ ผู้อำนวยการส่วนแผนพัฒนาเขตเศรษฐกิจการเกษตร และนายเฉลิมสิน อินทชัยศรี นักวิชาการสถิติชำนาญการ เข้าร่วมการประชุมคณะทำงานจัดทำยุทธศาสตร์การผลิตและการตลาดอโวคาโดจังหวัดตาก ปี พ.ศ. 2566-2570 ผ่านระบบออนไลน์ Zoom โดยมี นางประเทือง มหาพิรุณ รักษาราชการแทนเกษตรและสหกรณ์จังหวัดตาก เป็นประธานการประชุมดังกล่าว
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 (พิษณุโลก)
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 (พิษณุโลก)