- หน้าแรก
- Key Message/Infographic
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/yellow-light-bulb-paper-cutout-brain-outline-face-made-with-chalk-blackboard-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
Key Message/Infographic
สศท.2 จัดกิจกรรมทำบุญเนื่องในโอกาสวันขึ้นปีใหม่ 2566
วันที่ 12 มกราคม 2566 นายประเสริฐศักดิ์ แสงสัทธา ผู้อำนวยการเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (สศท.2 พิษณุโลก) พร้อมด้วยข้าราชการและเจ้าหน้าที่ สศท.2 จัดกิจกรรมทำบุญเนื่องในโอกาสวันขึ้นปีใหม่ พ.ศ.2566 โดยได้ร่วมกันจัดเตรียมอาหารคาวหวานถวายแด่พระภิกษุสงฆ์ เพื่อเป็นการสร้างเสริมบุญและสิริมงคลในการดำเนินชีวิต รวมทั้งการปฏิบัติงานให้มีประสิทธิภาพตามเป้าหมายขององค์กร
นอกจากนี้ ยังมีกิจกรรมแลกของขวัญปีใหม่ เพื่อเป็นการสานสัมพันธ์และมิตรภาพที่ดีระหว่างเจ้าหน้าที่ ซึ่งเป็นส่วนหนึ่งของการเสริมสร้างความผาสุกภายในหน่วยงาน
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก
นอกจากนี้ ยังมีกิจกรรมแลกของขวัญปีใหม่ เพื่อเป็นการสานสัมพันธ์และมิตรภาพที่ดีระหว่างเจ้าหน้าที่ ซึ่งเป็นส่วนหนึ่งของการเสริมสร้างความผาสุกภายในหน่วยงาน
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก