- หน้าแรก
- Key Message/Infographic
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/yellow-light-bulb-paper-cutout-brain-outline-face-made-with-chalk-blackboard-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
Key Message/Infographic
สศท.2 ร่วมกับ สศท.1 จัดอบรมเชิงปฏิบัติการเพิ่มขีดความสามารถ ศกอ.
วันที่ 20 มกราคม 2566 นายประเสริฐศักดิ์ แสงสัทธา ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (สศท.2 พิษณุโลก) มอบหมายให้ผู้อำนวยการส่วนสารสนเทศการเกษตร นางธัญญ์พิชชา เถระรัชชานนท์ นำทีมคณะทำงานเข้าร่วมโครงการฝึกอบรมเชิงปฏิบัติการเพิ่มขีดความสามารถ ศกอ. เพื่อดำเนินการฝึกอบรมถ่ายทอดความรู้ทางด้านเศรษฐกิจการเกษตรที่สำคัญให้แก่ ศกอ. ร่วมกับสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 1 (สศท.1 เชียงใหม่) โดยมี นายธวัชชัย เดชาเชษฐ์ ผอ.สศท.1 เป็นประธานในโครงการฝึกอบรม
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 (พิษณุโลก)
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 (พิษณุโลก)