- หน้าแรก
- Key Message/Infographic
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/yellow-light-bulb-paper-cutout-brain-outline-face-made-with-chalk-blackboard-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
Key Message/Infographic
ผอ.สศท.2 ร่วมประชุมผู้บริหาร สศก. ครั้งที่ 1/2566 และ คกก. วันสถาปนา สศก. 2566
วันที่ 30 มกราคม 2566 นายประเสริฐศักดิ์ แสงสัทธา ผู้อำนวยการเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (สศท.2 พิษณุโลก) พร้อมด้วยผู้อำนวยการส่วน/หัวหน้าฝ่าย/ผู้แทนส่วน/ฝ่าย เข้าร่วมประชุมผู้บริหาร สศก.ครั้งที่ 1/2566 และคณะกรรมการอำนวยการเนื่องในวันคล้ายวันสถาปนา สศก.ประจำปี 2566 ผ่านระบบประชุมทางไกล โดยมีนายฉันทานนท์ วรรณเขจร เลขาธิการสํานักงานเศรษฐกิจการเกษตร เป็นประธานการประชุม ซึ่งมีวัตถุประสงค์เพื่อติดตามความก้าวหน้าการดำเนินงานด้านต่างๆ ปัญหาอุปสรรค และข้อเสนอแนะ เพื่อหาแนวทางแก้ไขปัญหาร่วมกันต่อไป
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 (พิษณุโลก)
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 (พิษณุโลก)