- หน้าแรก
- Key Message/Infographic
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/yellow-light-bulb-paper-cutout-brain-outline-face-made-with-chalk-blackboard-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
Key Message/Infographic
สศท.2 ร่วมกิจกรรมเข้าแถวเคารพธงชาติ
วันจันทร์ที่ 13 กุมภาพันธ์ 2566 เวลา 8.00 น. เจ้าหน้าที่ สศท.2 ร่วมกิจกรรมเข้าแถวเคารพธงชาติ สวดมนต์ไหว้พระ และปฏิญาณตนเป็นข้าราชการที่ดี
โดยกิจกรรมดังกล่าว มีวัตถุประสงค์เพื่อแสดงถึงความจงรักภักดี ความภาคภูมิใจในความเป็นชาติไทย และความพร้อมเพรียงกันของบุคลากร ซึ่งเป็นการเสริมสร้างภาพลักษณ์ที่ดีให้แก่องค์กร
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 (พิษณุโลก)
โดยกิจกรรมดังกล่าว มีวัตถุประสงค์เพื่อแสดงถึงความจงรักภักดี ความภาคภูมิใจในความเป็นชาติไทย และความพร้อมเพรียงกันของบุคลากร ซึ่งเป็นการเสริมสร้างภาพลักษณ์ที่ดีให้แก่องค์กร
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 (พิษณุโลก)