- หน้าแรก
- Key Message/Infographic
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/yellow-light-bulb-paper-cutout-brain-outline-face-made-with-chalk-blackboard-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
Key Message/Infographic
สศท.2 ลงพื้นที่เป็นพี่เลี้ยงเก็บข้อมูลภาวะเศรษฐกิจสังคมครัวเรือนประมง จ.พิษณุโลก
วันที่ 24 กุมภาพันธ์ 2566 นายประเสริฐศักดิ์ แสงสัทธา ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (สศท.2 พิษณุโลก) มอบหมายให้ นางสุธาทิพย์ ศรีสรรพกิจ นักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญการพิเศษ และนางสาวปานรดา ถาเรือน นักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญการ ลงพื้นที่เป็นพี่เลี้ยงเก็บข้อมูลภาวะเศรษฐกิจสังคมครัวเรือนประมงจังหวัดพิษณุโลก ณ บ้านท่าตะเคียน ต.จอมทอง อ.เมืองพิษณุโลก จ.พิษณุโลก เพื่อใช้เป็นข้อมูลประกอบการจัดตัวชี้วัด BCG Model ประจำปีงบประมาณ 2566 โดยมีเจ้าหน้าที่สำนักงานเกษตรและสหกรณ์จังหวัดพิษณุโลก และสำนักงานประมงจังหวัดพิษณุโลก ร่วมลงพื้นที่ในครั้งนี้ด้วย
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 (พิษณุโลก)
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 (พิษณุโลก)