- หน้าแรก
- Key Message/Infographic
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/yellow-light-bulb-paper-cutout-brain-outline-face-made-with-chalk-blackboard-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
Key Message/Infographic
สศท.2 ร่วมประชุมบริหารจัดการ การผลิตและการตลาดสินค้าสับปะรด ครั้งที่ 2/2566
วันศุกร์ที่ 10 มีนาคม พ.ศ. 2566 นายประเสริฐศักดิ์ แสงสัทธา ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (สศท.2 พิษณุโลก) มอบหมายให้ นางสุธาทิพย์ ศรีสรรพกิจ นักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญการพิเศษ เข้าร่วมประชุมบริหารจัดการ การผลิตและการตลาดสินค้าสับปะรด ครั้งที่ 2/2566 ผ่านระบบออนไลน์ Zoom โดยมี นางพรทิพย์ ศรีสมโภชน์ เกษตรจังหวัดอุตรดิตถ์ เป็นประธานการประชุมดังกล่าว
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก