- หน้าแรก
- Key Message/Infographic
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/yellow-light-bulb-paper-cutout-brain-outline-face-made-with-chalk-blackboard-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
Key Message/Infographic
ผอ.สศท.2 ร่วมประชุม คกก. SCP จ.น่าน ครั้งที่ 2/2566
วันพฤหัสบดีที่ 16 มีนาคม พ.ศ. 2566 นายประเสริฐศักดิ์ แสงสัทธา ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (ผอ.สศท.2 พิษณุโลก) พร้อมด้วย นายธีรชัย จันทรอินทร์ ผู้อำนวยการส่วนแผนพัฒนาเขตเศรษฐกิจ เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการขับเคลื่อนงานด้านการเกษตรจังหวัดน่าน (SCP) ครั้งที่ 2/2566 ผ่านระบบออนไลน์ Zoom โดยมี นายมานพ ทาจาก สำนักงานเกษตรและสหกรณ์จังหวัดน่าน เป็นประธานการประชุมดังกล่าว
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก