- หน้าแรก
- Key Message/Infographic
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/yellow-light-bulb-paper-cutout-brain-outline-face-made-with-chalk-blackboard-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
Key Message/Infographic
สศท.2 ร่วมอบรมแลกเปลี่ยนเรียนรู้ เรื่อง การใช้งานระบบติดตามผลการดำเนินงานและงบประมาณ ด้วย Google Tool
วันศุกร์ที่ 21 เมษายน พ.ศ. 2566 นายประเสริฐศักดิ์ แสงสัทธา ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (สศท.2 พิษณุโลก) มอบหมายให้ นางธัญญ์พิชชา เถระรัชชานนท์ ผู้อำนวยการส่วนสารสนเทศการเกษตร พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่ทุกส่วนฝ่าย เข้าร่วมอบรมแลกเปลี่ยนเรียนรู้ เรื่อง การใช้งานระบบติดตามผลการดำเนินงานและงบประมาณ ด้วย Google Tool เพื่อให้ข้าราชการและเจ้าหน้าที่สามารถนำไปใช้ประโยชน์ในการปฏิบัติงานให้มีประสิทธิภาพมากยิ่งขึ้น ผ่านระบบออนไลน์ ZOOM โดยมี นายศุภสิทธิ์ กัณหาป้อง นักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญการ สำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 5 เป็นผู้บรรยายให้ความรู้เรื่องดังกล่าว
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2