- หน้าแรก
- Key Message/Infographic
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/yellow-light-bulb-paper-cutout-brain-outline-face-made-with-chalk-blackboard-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
Key Message/Infographic
สศท.2 เข้าร่วมฝึกอบรมการจัดทำแผนพัฒนาบุคลากร สศก. 66-70
วันที่ 27-28 เมษายน พ.ศ. 2566 นายประเสริฐศักดิ์ แสงสัทธา ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (สศท.2 พิษณุโลก) มอบหมายให้ เจ้าหน้าที่ สศท.2 พิษณุโลก เข้าร่วมฝึกอบรมเชิงปฏิบัติการ "การจัดทำแผนพัฒนาบุคลากรสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตร พ.ศ. 2566-2570" เพื่อให้ข้าราชการและเจ้าหน้าที่สามารถนำไปใช้ประโยชน์ในการปฏิบัติงานให้มีประสิทธิภาพมากยิ่งขึ้น ผ่านระบบออนไลน์ ZOOM โดยมี ดร.วัชรวิชญ์ กีรติดุสิตโรจน์ รองผู้อำนวยการองค์การสะพานปลา เป็นวิทยากรบรรยายให้ความรู้เรื่องดังกล่าว
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก