- หน้าแรก
- Key Message/Infographic
ข่าวประชาสัมพันธ์
Key Message/Infographic
สศท.2 ร่วมประชุม คทง.วิเคราะห์สถานการณ์ด้านการเกษตรและสหกรณ์เพื่อแปลงนโยบายไปสู่การปฏิบัติ
วันที่ 12 พฤษภาคม 2566 นายประเสริฐศักดิ์ แสงสัทธา ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (สศท.2 พิษณุโลก) มอบหมายให้ นางสุธาทิพย์ ศรีสรรพกิจ นักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญการพิเศษ เข้าร่วมประชุมทีมปฏิบัติการคณะทำงานวิเคราะห์สถานการณ์ด้านการเกษตรและสหกรณ์เพื่อแปลงนโยบายไปสู่การปฏิบัติ ณ ห้องประชุมสำนักงานเกษตรและสหกรณ์จังหวัดอุตรดิตถ์ โดยมี นายกฤษณ อำพันธุ์ หัวหน้ากลุ่มยุทธศาสตร์พัฒนาการเกษตร รักษาราชการแทนเกษตรและสหกรณ์จังหวัดอุตรดิตถ์ เป็นประธานการประชุมดังกล่าว
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก