- หน้าแรก
- Key Message/Infographic
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/yellow-light-bulb-paper-cutout-brain-outline-face-made-with-chalk-blackboard-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
Key Message/Infographic
สศท.2 ร่วมประชุม คกก. ภัยพิบัติฯ จ.ตาก ครั้งที่ 5/2566
วันพฤหัสบดีที่ 25 พฤษภาคม 2566 นายประเสริฐศักดิ์ แสงสัทธา ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (สศท.2 พิษณุโลก) มอบหมายให้ นายบรรพต นุชเลี้ยง นักวิชาการคอมพิวเตอร์ เข้าร่วมการประชุมคณะกรรมการศูนย์ติดตามและแก้ไขปัญหาภัยพิบัติด้านการเกษตรจังหวัดตาก ครั้งที่ 5/2566 เพื่อติดตามสถานการณ์ การดำเนินงาน และแนวโน้มสถานการณ์ภัยพิบัติที่อาจส่งผลกระทบต่อด้านการเกษตรของจังหวัดตาก ผ่านระบบออนไลน์ ZOOM โดยมี นายจิรัฐถิติกาล โพธิผล เกษตรและสหกรณ์จังหวัดตาก เป็นประธานการประชุมดังกล่าว
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก