- หน้าแรก
- Key Message/Infographic
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/yellow-light-bulb-paper-cutout-brain-outline-face-made-with-chalk-blackboard-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
Key Message/Infographic
สศท.2 ร่วมสัมมนา ธรรมาภิบาลข้อมูลสู่การเป็นองค์กรดิจิทัล
วันที่ 14 มิถุนายน 2566 นายประเสริฐศักดิ์ แสงสัทธา ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (สศท.2 พิษณุโลก) มอบหมายให้ ผู้อำนวยการส่วน/หัวหน้าฝ่าย/ผู้แทนส่วน/ฝ่าย เข้าร่วมสัมมนา เรื่อง ความร่วมมือทางวิชาการเพื่อวิเคราะห์สถานการณ์เศรษฐกิจการเกษตร ครั้งที่ 2 หัวข้อ "ธรรมาภิบาลข้อมูลสู่การเป็นองค์กรดิจิทัล" ผ่านระบบออนไลน์ ZOOM โดยมี นางสาวกาญจนา ขวัญเมือง รองเลขาธิการสํานักงานเศรษฐกิจการเกษตร เป็นประธานการประชุมดังกล่าว
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก