- หน้าแรก
- Key Message/Infographic
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/yellow-light-bulb-paper-cutout-brain-outline-face-made-with-chalk-blackboard-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
Key Message/Infographic
สศท.2 เข้าร่วมประชุม คกก. ขับเคลื่อนงานด้านการเกษตร จ.น่าน ครั้งที่ 4/66
วันที่ 16 มิถุนายน 2566 นายประเสริฐศักดิ์ แสงสัทธา ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (สศท.2 พิษณุโลก) มอบหมายให้ นางสาวปานรดา ถาเรือน นักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญการ เข้าร่วมการประชุมคณะกรรมการขับเคลื่อนงานด้านการเกษตรจังหวัดน่าน ครั้งที่ 4/2566 ผ่านระบบออนไลน์ ZOOM โดยมี นายมานพ ทาจาก เกษตรและสหกรณ์จังหวัดน่าน เป็นประธานการประชุมดังกล่าว
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก