- หน้าแรก
- Key Message/Infographic
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/yellow-light-bulb-paper-cutout-brain-outline-face-made-with-chalk-blackboard-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
Key Message/Infographic
สศท.2 ร่วมแลกเปลี่ยนเรียนรู้ การจัดเก็บข้อมูลการเกษตรเพื่อตอบตัวชี้วัด SDG 2.4.1
วันที่ 26 กรกฎาคม พ.ศ. 2566 นายประเสริฐศักดิ์ แสงสัทธา ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (สศท.2 พิษณุโลก) มอบหมายให้ นางธัญญ์พิชชา เถระรัชชานนท์ ผู้อำนวยการส่วนสารสนเทศ และนางสาวปารดา ถาเรือน นักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญการ ร่วมรับฟังการประชุมเพื่อถ่ายทอดและแลกเปลี่ยนเรียนรู้ เรื่องการจัดเก็บข้อมูลการเกษตรเพื่อตอบตัวชี้วัด SDG 2.4.1
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก