- หน้าแรก
- Key Message/Infographic
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/yellow-light-bulb-paper-cutout-brain-outline-face-made-with-chalk-blackboard-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
Key Message/Infographic
สศท. 2 ร่วมประชุม คกก. ความเสี่ยงฯ ของ สศก. ครั้งที่ 4
วันที่ 10 สิงหาคม 2566 นายประเสริฐศักดิ์ แสงสัทธา ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (ผอ.สศท.2 พิษณุโลก) มอบหมายให้ คณะทำงานบริหารจัดการความเสี่ยงของ สศท. 2 เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการบริหารความเสี่ยงและการควบคุมภายในของสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตร ครั้งที่ 4 ผ่านระบบออนไลน์ ZOOM โดยมี นางสาวกาญจนา ขวัญเมือง รองเลขาธิการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตร เป็นประธานการประชุม และมีคณะผู้บริหาร สศก. เข้าร่วมประชุมโดยพร้อมเพรียงกัน
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก
ภาพ/ข่าว: คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 พิษณุโลก