- หน้าแรก
- Key Message/Infographic
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/yellow-light-bulb-paper-cutout-brain-outline-face-made-with-chalk-blackboard-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
Key Message/Infographic
รกท.ผอ.สศท.2 ร่วมต้อนรับ รมว.กษ. พร้อมกับ ผวจ.พิษณุโลก และหัวหน้าส่วนราชการสังกัด กษ.จ.พิษณุโลก
วันพฤหัสบดีที่ 9 พฤศจิกายน 2566 เวลา 8.00 น. นางธัญญ์พิชชา เถระรัชชานนท์ รักษาราชการแทนผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 ร่วมต้อนรับ ร้อยเอกธรรมนัส พรหมเผ่า รัฐมนตรีว่าการกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ (รมว.กษ.) ณ ท่าอากาศยานจังหวัดพิษณุโลก พร้อมกับ นายภูสิต สมจิตต์ ผู้ว่าราชการจังหวัดพิษณุโลก และคณะหัวหน้าส่วนราชการ/ผู้แทนหน่วยงานสังกัด กษ.จ.พิษณุโลก ทั้งนี้ รมว.กษ.ได้เดินทางต่อไปยังจังหวัดอุตรดิตถ์โดยเฮลิคอปเตอร์ เพื่อลงพื้นที่ตรวจราชการ ณ โครงการเขื่อนทดน้ำผาจุก ต.ผาจุก อ.เมือง จ.อุตรดิตถ์ และจะกลับมายัง จ.พิษณุโลก อีกครั้ง ในเวลา 16.00 น. เพื่อเดินทางกลับกรุงเทพฯ
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 (พิษณุโลก)
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 (พิษณุโลก)