- หน้าแรก
- Key Message/Infographic
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/yellow-light-bulb-paper-cutout-brain-outline-face-made-with-chalk-blackboard-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
Key Message/Infographic
รกท.ผอ.สศท.2 ร่วมกับหัวหน้าส่วนราชการ กษ. มอบกระเช้าของขวัญ ผวจ.พล.
วันพุธที่ 3 มกราคม 2567 นางธัญญ์พิชชา เถระรัชชานนท์ รักษาราชการแทนผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 ร่วมกับหัวหน้าส่วนราชการในสังกัดกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ จังหวัดพิษณุโลก นำโดย นางจิรนันท์ วาสุเทพรังสรรค์ เกษตรและสหกรณ์จังหวัดพิษณุโลก เข้าพบท่านภูสิต สมจิตติ์ ผู้ว่าราชการจังหวัดพิษณุโลก เพื่อมอบกระเช้าของขวัญ พร้อมรับพร เนื่องในศุภวาระดิถีขึ้นปีใหม่ พุทธศักราช 2567
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 (พิษณุโลก)
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 (พิษณุโลก)