- หน้าแรก
- Key Message/Infographic
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/yellow-light-bulb-paper-cutout-brain-outline-face-made-with-chalk-blackboard-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
Key Message/Infographic
สศท.2 ร่วมกิจกรรมกาแฟยามเช้า จ.พิษณุโลก (27/2/67)
วันที่ 27 กุมภาพันธ์ 2567 นางธัญญ์พิชชา เถระรัชชานนท์ ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (ผอ.สศท.2) มอบหมายให้นางสาวมยุฉัตร์ นิยม นักจัดการงานทั่วไปชำนาญการ และเจ้าหน้าที่ในสังกัดฝ่ายบริหารทั่วไป ร่วมกิจกรรมกาแฟยามเช้า" มีวัตถุประสงค์ เพื่อส่งเสริมระบบการทำงานแบบบูรณาการ และได้พบปะหารือข้อราชการต่าง ๆ และเป็นการสานความสัมพันธ์ระหว่างหน่วยงาน ณ ลานอเนกประสงค์ ชั้น 1 อาคารศูนย์แพทย์ศาสตร์ โรงพยาบาลพุทธชินราช จังหวัดพิษณุโลก โดยมีนายภูสิต สมจิตต์ ผู้ว่าราชการจังหวัดพิษณุโลก เป็นประธาน พร้อมทั้งหัวหน้าส่วนราชการ/ผู้แทนจากหน่วยงานภาครัฐ เอกชน และผู้นำท้องถิ่น เข้าร่วมกิจกรรมดังกล่าว ทั้งนี้ ระหว่างทำกิจกรรม ทางเจ้าภาพจัดงาน ได้นำออกกำลังกายยามเช้า ยืดเส้น ยืดสาย ก่อนแยกย้ายกันไปปฏิบัติหน้าที่ของแต่ละหน่วยงาน
(ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2)
(ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2)