- หน้าแรก
- Key Message/Infographic
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/yellow-light-bulb-paper-cutout-brain-outline-face-made-with-chalk-blackboard-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
Key Message/Infographic
สศท.2 เข้าร่วม Unit School เรื่อง "การชี้วัดผลการประเมินโครงการ ตัวชี้วัด และแบบสอบถาม"
วันที่ 28 กุมภาพันธ์ 2567 นางธัญญ์พิชชา เถระรัชชานนท์ ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (ผอ.สศท.2) มอบหมายให้ นายวาริท ชูสกุล นักวิเคราะห์นโยบายและแผนชำนาญการพิเศษ และเจ้าหน้าที่ส่วนวิจัยและประเมินผล เข้าร่วมการพัฒนาบุคลากรแบบ Unit School ของศูนย์ประเมินผล ครั้งที่ 3 เรื่อง "การชี้วัดผลการประเมินโครงการ ตัวชี้วัด และแบบสอบถาม" ผ่านระบบออนไลน์ ZOOM Cloud Meeting โดยมี นางธัญธิตา บุญญมณีกุล รองเลขาธิการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตร เป็นประธานการประชุมดังกล่าว
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 (พิษณุโลก)
ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2 (พิษณุโลก)