- หน้าแรก
- Key Message/Infographic
![](/assets/portals/5/fileups/zone2/images/big_banner/yellow-light-bulb-paper-cutout-brain-outline-face-made-with-chalk-blackboard-1140-200.jpg)
ข่าวประชาสัมพันธ์
Key Message/Infographic
ผอ.สศท.2 เข้าพบผู้บริหารระดับสูงของจังหวัดน่าน
วันพุธที่ 28 กุมภาพันธ์ 2567 นางธัญญ์พิชชา เถระรัชชานนท์ ผู้อำนวยการสำนักงานเศรษฐกิจการเกษตรที่ 2 (ผอ.สศท.2 พิษณุโลก) เข้าพบผู้บริหารระดับสูงของจังหวัดน่าน ได้แก่ นายชัยนรงค์ วงศ์ใหญ่ ผู้ว่าราชการจังหวัดน่าน และนายเทวา ปัญญาบุญ รองผู้ว่าราชการจังหวัดน่าน ที่กำกับดูแลด้านเศรษฐกิจและการเกษตร เพื่อรายงานตัว แนะนำองค์กร และขอพร เนื่องจากเข้ารับตำแหน่งใหม่ ณ ศาลากลางจังหวัดน่าน โดยมี นางสาวกนกอร แสงอรุณ เกษตรและสหกรณ์จังหวัดน่าน ร่วมเข้าพบผู้บริหารฯ ในครั้งนี้ด้วย
(ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2)
(ภาพ/ข่าว : คณะทำงานประชาสัมพันธ์ สศท.2)